புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம்

posted in: Uncategorized | 0

ஜயவர்தனபுர பல்கலைக்கழகம் ஆகஸ்ட் 18, 2023 அன்று ஆளுநர் அலுவலகத்தில், மேற்கு மாகாண சபை, பத்தரமுல்லையில்.

கெளரவ ஆளுநர் அரி மார்ஷல் ரொஷான் குணதிலக, திரு.பிரதீப் யசரத்ன, பிரதம செயலாளர், திரு.சந்தன ரணவீர ஆராச்சி, செயலாளர், விவசாய அமைச்சு(wp), Dr.சரத், மாகாண பணிப்பாளர், கால்நடை உற்பத்தி மற்றும் சுகாதாரத் திணைக்களம். ஸ்ரீ ஜயவர்தனபுர பல்கலைக்கழகத்தின் நீர்வாழ் உயிரியல் வளத்துறைத் தலைவர் எரண்டி பத்திரன இந்த நிகழ்வில் கலந்துகொண்டார். இந்த புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் பத்து வருட காலத்திற்கு நடைமுறையில் இருக்கும்.

மாணவர்களுக்கு நடைமுறை மீன்வளர்ப்பு பயிற்சி, மையத்தில் வளர்க்கப்படும் நீர்வாழ் விலங்குகளின் ஆரோக்கியம் மற்றும் ஊட்டச்சத்து மேலாண்மை, அடிப்படை மற்றும் பயன்பாட்டு ஆராய்ச்சி, ஆராய்ச்சி முடிவுகளை வணிகமயமாக்குதல் மற்றும் அறிவைப் பரப்புதல் ஆகியவற்றில் நிலையான வளர்ச்சியை உறுதிசெய்யும் வகையில் குறிப்பிட்ட நடவடிக்கைகளில் ஒத்துழைப்பதை MOU பிரதிபலிக்கிறது. இலங்கையில் மீன் வளர்ப்பு உற்பத்தி

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன